Cysylltiadau


Ffurflen gyswllt


Cyferiad

Meistr mewn Ymarfer Addysgol

Ysgol y Gwyddorau Cymdeithasol

Adeilad Morgannwg

King Edward VII Avenue

Caerdydd

CF10 3WT


Ymholiadau am y Rhaglen

f: 029 2087 0947

e: walesmep@cardiff.ac.uk


Ymholiadau am gymorth technegol

f: 029 2087 0969

e: meptechsupport@cardiff.ac.uk

Cysylltiadau academaidd

Yvonne Barnes

Dr Yvonne Barnes

Swydd: Darlithydd yn y gwyddorau cymdeithasol (Y Rhaglen Meistr mewn Ymarfer Addysgol)

E-bost: BarnesY1@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 75004

Dr Caroline Daly

Dr Caroline Daly

Swydd: Cyd-gyfarwyddwr, Meistr mewn Ymarfer Addysgol

E-bost: caroline.daly@ucl.ac.uk

Ffôn: +44 (0)20 7612 6724

Proffil y Sefydliad Addysg

Dr Andrew James Davies

Dr Andrew James Davies

Swydd: Director of Postgraduate Studies and CPD, School of Education and Lifelong Learning, Aberystwyth University.

E-bost: ajd2@aber.ac.uk

Ffôn: +44 (0)1970 62 8743

Proffil Prifysgol Aberystwyth

Prysor Mason Davies

Prysor Mason Davies

Swydd: Cyfarwyddwr Astudiaethau Israddedig, Ysgol Addysg a Dysgu Gydol Oes, Prifysgol Aberystwyth.

E-bost: pyd@aber.ac.uk

Ffôn: +44 (0)1970 62 1928

Proffil Prifysgol Aberystwyth

Dr Richard Davies

Dr Richard Davies

Swydd: Darlithydd mewn Addysg, Prifysgol Aberystwyth.

E-bost: rid11@aber.ac.uk

Ffôn: +44 (0)1970 62 210

Professor Mark Hadifield

Yr Athro Mark Hadfield

Swydd: Etifeddiaeth a Gwerthuso

E-bost: HadfieldM@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 2087 4907

Proffil Prifysgol Caerdydd

Gwyn Jones

Gwyn Jones

Swydd: Darlithydd mewn Addysg Mathemateg / Cydgysylltydd Rhanbarthol Meistr mewn Ymarfer Addysgol, Prifysgol Bangor

E-bost: gwyn.jones@bangor.ac.uk

Ffôn: +44 (0)1248 388230

Proffil Prifysgol Bangor

Susan Lewis

Susan Lewis

Swydd: Tiwtor TAR mewn Bioleg a Chemeg Uwchradd, Prifysgol Aberystwyth

E-bost: swl@aber.ac.uk

Ffôn: +44 (0)1970 622105

Proffil Prifysgol Aberystwyth

Emmajane Milton

Emmajane Milton

Swydd: Cyd-gyfarwyddwr, Meistr mewn Ymarfer Addysgol

E-bost: MiltonE@Cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 2087 0398

Dr Alexandra Morgan

Dr Alexandra Morgan

Swydd: Darlithydd / Cydgysylltydd y Rhaglen Meistr mewn Ymarfer Addysgol

E-bost: Morgana24@Cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 70947

Proffil Prifysgol Caerdydd

Kirsty McQueen

Kirsty McQueen

Swydd: Mentor Arweiniol MYA

E-bost: mcqueenkj1@cf.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 75040

Heather Pennington

Swydd: Cymorth i Fyfyrwyr MYA

E-bost: penningtonH1@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 2087 5137

James Snook

James Snook

Swydd: Darlithydd yn y gwyddorau cymdeithasol (Y Rhaglen Meistr mewn Ymarfer Addysgol)

E-bost: Snookj2@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 75004

Mel Squire

Mel Squire

Swydd: Mentor Arweiniol MYA

E-bost: mcqueenkj1@cf.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 70398

Cysylltiadau cymorth

Matt Davies

Matt Davies

Swydd: Cynorthwydd Gweinyddol

E-bost: DaviesM82@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 70947

Estyniad: 70947

Matthew Doyle

Matthew Doyle

Swydd: Swyddog Technegol a’r We

E-bost: DoyleM@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 70969

Estyniad: 70969

Sarah Evans

Swydd: Gweinyddwr Rhaglen

E-bost: EvansS45@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 70947

Estyniad: 70947

Christopher John

Christopher John

Swydd: Swyddog E-ddysgu

E-bost: JohnC11@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 70969

Estyniad: 70969

 

Lowri Stevens

Swydd: Gweinyddwr Rhaglen

E-bost: JonesL111@cardiff.ac.uk

Ffôn: +44 (0)29 208 75568

Estyniad: 75568